๐๐๐::cenpub::๐๐๐
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

๐๐๐::cenpub::๐๐๐

cenpub.com เซ็นทูรี่ผับ คลับของคนไฮโซ

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  GalleryGallery  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

ฝากข่าวถึงผมได้นะครับ โดย GM.ปาน

Go down 
4 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
GM.ปาน
หัดเที่ยว
หัดเที่ยว
GM.ปาน

Male เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3
จังหวัดที่อยู่ : เซ็นทูรี่ผับ ยะลา

ฝากข่าวถึงผมได้นะครับ   โดย GM.ปาน Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ฝากข่าวถึงผมได้นะครับ โดย GM.ปาน   ฝากข่าวถึงผมได้นะครับ   โดย GM.ปาน Icon_minitimeSun Jun 10, 2007 8:02 pm

ฝากข่าวถึงผมได้นะครับ ยินดีรับทุกข่าวสาร ที่คุณอยากฝากถึงผม

หรือฝากข่าวมาที่ อีเมล์ผมก็ได้ครับ
gm.parn@cenpub.com

lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!lol!
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
tigerboy
เธœเธนเน‰เธกเธฒเน€เธขเธทเธญเธ™

ฝากข่าวถึงผมได้นะครับ   โดย GM.ปาน Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: คำแนะนำ ลูกค้าประจำ   ฝากข่าวถึงผมได้นะครับ   โดย GM.ปาน Icon_minitimeThu Jun 14, 2007 2:10 pm

Cool ขอแนะนะ Cool
Laughing 1 โคโยตี้ - การจัดการของการแสดงบนเวทีเป็นสิ่งสำคัญมาก ของผับแต่ละที่ การที่จะให้โคโยตี้ดึงดูดความสนใจของคนทั่วไปนั้น ต้องมีการแสดงที่เต็มที่ ไม่ใช่ได้แต่เต้นให้ผ่านๆไปแต่ละวัน โชว์ที่ใช้ในการแสดง ควรจะเป้นโชว์ที่มีค่ามากกว่านี้ เพราะ การแสดงโชว์มีการแสดงโชว์นับร้อยนับพัน ไม่ใช่ได้แต่เต้นอย่างเดียว ทำอย่างนี้ไม่ดึงดูดความสนใจเท่าไหร ช่วงแรกควรให้คนดูประทับใจในชุดการแสดง ช่วงที่ 2 ควรให้คนจำและติดตาไปตลอด นี่คือเรื่องแนะนำเรื่องโคโยตี้ อ๋อ ที่สำคัญ โคโยตี้ผู้ชายกับผุ้หญิง จำนวนไม่ ลาล้านกัน ทำให้ผุ้ชายกลายเป็นตัวตลกไป
affraid 2 เด็กเสริฟ - ไม่มีไรมา ทำงานให้ว่องไวกว่านี้หน่อย จะสักของแต่ละที หาตัวกันตั้งนาน ทำไมไม่ช่วยกัน นี่ล๊อคใครก็ล๊อคมัน ตรงนี้ทราบครับ แต่ช่วยเหลือเพื่อนล๊อคข้างๆบ้างก้ได้ถ้าเพื่อนไม่ทัน อย่าทะลึ่งกับแขกให้มาก ควรให้เกียจติลูกค้า........
Laughing 3 ดีเจ - พูดบ้างก็ได้ครับดีเจตาร์ ดีเจตาร์จัดดีนะ เปิดเพลง ทันสมัย แต่ความคิดผม ดีเจตาร์ควรไปจัดช่วงที่ 2 ช่วงแรก เปิดเพลงไทยก็ได้ครับ แต่ช่วงที่ 2 คนมันเยอะ มันต้องการความมัน ไม่ไช่ไปผับ ไปนั่งเซ็ง คนที่เค้าไปหาผู้หญิงก้เยอะ แต่เห็นใจคนที่เค้าไปเที่ยวไปฟังเพลงหน่อยนะ
Basketball เรื่องที่4 เรื่องสุดท้าย - คุณมีการจัดการอย่างไรที่จะไม่ให้คนที่เมาส่วนใหญ่ ไประรานโต๊ะคนอื่น คุณเข้มงวดแล้วหรือยัง ไม่ใช่เห็นว่าเป็นคนรู้จักแล้วไม่กล้าทำอะไร ควรจัดการนะครับ....
อ่อ ฝากไว้นิดนึง จะทำให้คนเข้าผับเยอะ ต้องปรับปรุงอีกมาก...........นี่คือคำแนะนำ ถ้าผิดพลาดประการใดต้องขออภัย.....lol!
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
tewarit999
หัดเที่ยว
หัดเที่ยว
tewarit999

Male เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3
จังหวัดที่อยู่ : โต๊ะ หลัง กลาง

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ฝากข่าวถึงผมได้นะครับ โดย GM.ปาน   ฝากข่าวถึงผมได้นะครับ   โดย GM.ปาน Icon_minitimeFri Jun 22, 2007 10:50 pm

กินเหล้าเมา อยู่บ้านดีกว่าไหมพี่
ที่นี้ยะลานะครับ ไม่ใช่ซอย 4
ไม่อยากเที่ยวก็ไปที่อื่นนะครับ
ติอะไรมากมาย
แล้วเคยให้ทิปเด็กเสริฟมั่งเปล่า
ว่าเค้าไม่คอยมาน่ะ
หรือจะให้มาเสริฟตรงพี่คนเดี๋ยว ก็เจ๊ง อะดิ
ก่อนจะติใครควรสำรวจตัวเองก่อนนะครับ

ผมก็คนเที่ยวเหมือนกัน
nokair
คออ่อน
คออ่อน
nokair

Female เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 13
จังหวัดที่อยู่ : ยะลา

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ฝากข่าวถึงผมได้นะครับ โดย GM.ปาน   ฝากข่าวถึงผมได้นะครับ   โดย GM.ปาน Icon_minitimeSat Jun 30, 2007 8:57 am

โอ้โย๋!!!!!! เมาจังเยยยยยยยยยยยยยยย
lol! สู้ สู้........................
kook_kook
หัดเที่ยว
หัดเที่ยว
kook_kook

Female เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 4
จังหวัดที่อยู่ : BKK
อาชีพ : singer

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ฝากข่าวถึงผมได้นะครับ โดย GM.ปาน   ฝากข่าวถึงผมได้นะครับ   โดย GM.ปาน Icon_minitimeFri Jul 27, 2007 5:16 pm

สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆSleep
http://kook-za-kook.hi5.com

ฝากข่าวถึงผมได้นะครับ โดย GM.ปาน
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1